Na'urorin Kulle marasa Maɓalli
Siffofin
Sauƙaƙan haɗuwa da rarrabawa
Kariyar wuce gona da iri
Sauƙi daidaitawa
Madaidaicin wuri
Babban axial da daidaiton matsayi na kusurwa
Mafi dacewa don aikace-aikacen da suka haɗa da hanzari da raguwa
Sifiri koma baya
Misalan Aikace-aikacen Abubuwan Kulle Marasa Maɓalli REACH®
Nau'in Abubuwan Kulle Mara Maɓalli na REACH®
-
ISA 01
Ba son kai ba, ba kulle-kulle ba
Zoben turawa biyu tare da ƙirar taper biyu
Matsakaici zuwa babban karfin juyi
Haƙuri: shaft H8;zafi H8 -
ISA 02
Mai son kai, kulle-kulle
Kafaffen wurin cibiya axial yayin ƙarfafawa
Zane guda ɗaya taper
Ya dace da aikace-aikace waɗanda ke buƙatar ƙananan matsa lamba.
Haƙuri: shaft H8;zafi H8 -
ISA 03
Ba son kai, Ba kullewa ba (sakin kai)
zoben da aka matse guda biyu
Ƙananan axial da radial girma
Ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar ƙananan girma
Karami da haske
Haƙuri (don shaft dia. <= 38mm): shaft h6;zafi H7
Haƙuri (don shaft dia. > = 40mm): shaft h8;zafi H8 -
ISA 04
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
Haɗe da zobe na ciki da na waje duka tare da tsaga
Ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar ingantacciyar cibiya-zuwa-shaft concentricity da perpendicularity.
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 05
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
Haɗe da zobe na ciki da na waje duka tare da tsaga.
Musamman dacewa don aikace-aikacen da ke buƙatar ingantaccen ci gaba-zuwa-shaft concentricity da perpendicularity.
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 06
Mai son kai, kulle-kulle
Kafaffen wurin cibiya axial yayin ƙarfafawa
Zane guda ɗaya taper
Haɗe da zobe na ciki da na waje duka tare da tsaga.
Musamman dacewa don aikace-aikacen da ke buƙatar ingantaccen ci gaba-zuwa-shaft concentricity da perpendicularity.
Hakanan ana amfani dashi don kulle cibiyoyi tare da ƙananan kayan aikin injiniya.
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 07
Mai son kai, kulle-kulle
Kafaffen wurin cibiya axial yayin ƙarfafawa
Zane guda ɗaya taper
Haɗe da zobe na ciki da na waje duka tare da tsaga.
Musamman dacewa don aikace-aikacen da ke buƙatar ingantaccen ci gaba-to-shaft concentricity da perpendicularity.
Hakanan ana amfani da shi don kulle cibiyoyi masu iyakacin faɗin.
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 11
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 12
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
Babban karfin juyi
Low lamba surface matsa lamba
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 13
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
M tsari mai sauƙi
Ƙananan rabo na diamita na ciki zuwa diamita na waje, wanda ya dace sosai don haɗa ƙananan diamita
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 15
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
Haɗe da zobe na ciki da na waje duka tare da tsaga.
Musamman dacewa don aikace-aikacen aikace-aikacen da ke buƙatar ingantacciyar cibiya-zuwa-shaft da ma'auni.
Yana ba da damar cibiya iri ɗaya, tare da diamita iri ɗaya na waje, don a yi amfani da su akan ramukan diamita daban-daban
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 16
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 17
Ba kulle-kulle ba kuma ba son kai ba
Ya ƙunshi zobe guda biyu da aka ɗora, zobe na ciki, zobe mai tsaga da kuma goro mai wanki mai kullewa.
Babu axial fixation na cibiya a lokacin tightening
Ƙananan ƙarfin juyi da ƙananan matsi na lamba
Ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar rage girman radial da axial
Musamman dace da aikace-aikace ba tare da dunƙule tightening sarari
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 18
Mai son kai, kulle-kulle
Kafaffen wurin cibiya axial yayin ƙarfafawa
Zane guda ɗaya taper
Haɗe da zobe na ciki da na waje duka tare da tsaga
Musamman dacewa don aikace-aikacen da ke buƙatar ingantaccen ci gaba-to-shaft concentricity da perpendicularity.
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 19
Mai son kai, kulle-kulle
Haɗe da zoben da aka ɗora guda biyu da zobe na waje ɗaya tare da tsaga
Musamman dacewa don aikace-aikacen da ke buƙatar watsawa mai girma.
Babu axial fixation na cibiya a lokacin tightening
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 20
Mai son kai, kulle-kulle
Zane guda ɗaya taper
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 21
Kulle kai da son kai
Haɗe da zoben da aka ɗora, zobe na ciki, zobe mai tsaga da kuma goro mai wanki mai kullewa.
Ƙananan ƙarfin juyi da ƙananan matsi na lamba
Babu axial fixation na cibiya a lokacin tightening
Ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar rage girman radial da axial
Musamman dace da aikace-aikace ba tare da dunƙule tightening sarari.
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 22
Haɗe da zoben da aka ɗora guda biyu da zobe na ciki da aka tsaga
Musamman dacewa don ƙulla sanduna biyu inda ake buƙatar watsa matsakaita mai tsayi.
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 33
Mai son kai, kulle-kulle
Ba tare da ƙaurawar Axial ba
Isar da madaidaicin magudanar ruwa
Haƙuri: shaft h8;zafi H8 -
ISA 37
Tsayar da kai
Ba tare da ƙaurawar Axial ba
Don ƙwaƙƙwaran tsakiya da watsa juyi mai girma
Haƙuri: shaft h8;zafi H8